Mô tả
| Công nghệ | : Online |
| Công suất | : 2KVA/ 1.8KW |
| Thời gian lưu tối đa | : Thời gian lưu điện > 3,5 phút |
| Điện áp vào/ ra | : Điện áp vào 100 ~ 300 VAC. Điện áp ra 220/230/240 VAC ± 1% |
| Cổng giao tiếp | : Cổng giao tiếp RS232, khe cắm mở rộng |
| Tần số nguồn vào | : Dải tần số 50/60 Hz (40 ~ 70 Hz) |
| Bảo hành | : 36 Tháng |
| Kích thước | : 190 x 399 x 330 mm |
| Trọng lượng | : 17 kg |
| Xuất xứ | : Chính hãng |
| Thông tin chung | |
| Công nghệ | : Online |
| Công suất | : 2KVA/ 1.8KW |
| Thời gian lưu tối đa | : Thời gian lưu điện > 3,5 phút |
| Điện áp vào/ ra | : Điện áp vào 100 ~ 300 VAC. Điện áp ra 220/230/240 VAC ± 1% |
| Cổng giao tiếp | : Cổng giao tiếp RS232, khe cắm mở rộng |
| Tần số nguồn vào | : Dải tần số 50/60 Hz (40 ~ 70 Hz) |
| Bảo hành | : 36 Tháng |
| Kích thước | : 190 x 399 x 330 mm |
| Trọng lượng | : 17 kg |
| Xuất xứ | : Chính hãng |




