Mô tả
| Công nghệ | : Line Interactive |
| Công suất | : 1200VA/ 720W |
| Thời gian lưu tối đa | : Thời gian lưu tối đa >5 phút (5 phút tại 100% tải) |
| Điện áp vào/ ra | : Điện áp định mức 230VAC, Dải điện áp vào 140-300VAC ± 5%, Điện áp đầu ra ± 10% |
| Cổng giao tiếp | : Cổng giao tiếp RJ45, 4 Backup outlets |
| Tần số nguồn vào | : Tần số 50/60 Hz (Tự động điều chỉnh) |
| Bảo hành | : 24 Tháng |
| Kích thước | : 320 x 130 x 182 mm |
| Trọng lượng | : 8,2 kg |
| Xuất xứ | : Chính hãng |
| Thông tin chung | |
| Công nghệ | : Line Interactive |
| Công suất | : 1200VA/ 720W |
| Thời gian lưu tối đa | : Thời gian lưu tối đa >5 phút (5 phút tại 100% tải) |
| Điện áp vào/ ra | : Điện áp định mức 230VAC, Dải điện áp vào 140-300VAC ± 5%, Điện áp đầu ra ± 10% |
| Cổng giao tiếp | : Cổng giao tiếp RJ45, 4 Backup outlets |
| Tần số nguồn vào | : Tần số 50/60 Hz (Tự động điều chỉnh) |
| Bảo hành | : 24 Tháng |
| Kích thước | : 320 x 130 x 182 mm |
| Trọng lượng | : 8,2 kg |
| Xuất xứ | : Chính hãng |




