Mô tả
| Công nghệ | : Line Interactive |
| Công suất | : 1600VA/ 900W |
| Thời gian lưu tối đa | : 100% tải lưu khoảng 25-30 phút |
| Điện áp vào/ ra | : Điện áp vào 140 – 300V , Điện áp ra 230V |
| Cổng giao tiếp | : Ổ cắm USB |
| Tần số nguồn vào | : 50/60 Hz +/- 5 Hz Auto-sensing |
| Bảo hành | : 36 tháng |
| Kích thước | : 297 x 495 x 235 mm |
| Trọng lượng | : 10,3 Kg |
| Xuất xứ | : Chính hãng |
| Thông tin chung | |
| Công nghệ | : Line Interactive |
| Công suất | : 1600VA/ 900W |
| Thời gian lưu tối đa | : 100% tải lưu khoảng 25-30 phút |
| Điện áp vào/ ra | : Điện áp vào 140 – 300V , Điện áp ra 230V |
| Cổng giao tiếp | : Ổ cắm USB |
| Tần số nguồn vào | : 50/60 Hz +/- 5 Hz Auto-sensing |
| Bảo hành | : 36 tháng |
| Kích thước | : 297 x 495 x 235 mm |
| Trọng lượng | : 10,3 Kg |
| Xuất xứ | : Chính hãng |




