Mô tả
| Công nghệ | : Offline |
| Công suất | : 1200VA/ 720W |
| Thời gian lưu tối đa | : – 1 bộ PC : 55 Phút;2 bộ PC : 25 Phút – 4 camera + đầu ghi + swich+ ổ cứng : 1 giờ 45 phút;8 camera + đầu ghi + swich+ ổ cứng : 1 giờ 30 phút;16 camera + đầu ghi + swich+ ổ cứng : 35 phút ;32 camera + đầu ghi + swich+ ổ cứng : 20 phút ( Lưu ý : thời gian lưu điện camera áp dụng cho camera thường. Đối với camera hồng ngoại và chuyên dụng sẽ thay đổi thời gian lưu)Đối với camera hồng ngoại và chuyên dụng sẽ thay đổi thời gian lưu) |
| Điện áp vào/ ra | : Điện ngõ vào : 220VAC (175V~275V). Điện áp ra 220VAC ± 10% |
| Cổng giao tiếp | : USB( option ) |
| Tần số nguồn vào | : Tần số ngõ vào : 50/60Hz (46~64) . Tự động cảm biến Tần số ngõ ra : 50Hz/60Hz ± 0.5Hz . Tự động cảm biến |
| Bảo hành | : 2 Year |
| Kích thước | : 335*120*190 mm |
| Trọng lượng | : 11 kg |
| Xuất xứ | : Chính hãng |
| Thông tin chung | |
| Công nghệ | : Offline |
| Công suất | : 1200VA/ 720W |
| Thời gian lưu tối đa | : – 1 bộ PC : 55 Phút;2 bộ PC : 25 Phút – 4 camera + đầu ghi + swich+ ổ cứng : 1 giờ 45 phút;8 camera + đầu ghi + swich+ ổ cứng : 1 giờ 30 phút;16 camera + đầu ghi + swich+ ổ cứng : 35 phút ;32 camera + đầu ghi + swich+ ổ cứng : 20 phút ( Lưu ý : thời gian lưu điện camera áp dụng cho camera thường. Đối với camera hồng ngoại và chuyên dụng sẽ thay đổi thời gian lưu)Đối với camera hồng ngoại và chuyên dụng sẽ thay đổi thời gian lưu) |
| Điện áp vào/ ra | : Điện ngõ vào : 220VAC (175V~275V). Điện áp ra 220VAC ± 10% |
| Cổng giao tiếp | : USB( option ) |
| Tần số nguồn vào | : Tần số ngõ vào : 50/60Hz (46~64) . Tự động cảm biến Tần số ngõ ra : 50Hz/60Hz ± 0.5Hz . Tự động cảm biến |
| Bảo hành | : 2 Year |
| Kích thước | : 335*120*190 mm |
| Trọng lượng | : 11 kg |
| Xuất xứ | : Chính hãng |




