Mô tả
| Công nghệ | : Offline |
| Công suất | : 1000VA/ 600W |
| Thời gian lưu tối đa | : Thời gian lưu điện 100% tải khoảng lưu khoảng 6 phút. |
| Điện áp vào/ ra | : Điện áp vào 165 ~ 265 VAC. Điện áp ra 220 ± 10% (Chế độ ắc qui) |
| Cổng giao tiếp | : Kết nối Cổng USB |
| Tần số nguồn vào | : Dải tần số 50 Hz (46 ~ 54 Hz) |
| Bảo hành | : 36 Tháng |
| Kích thước | : 91 x 280 x 238 mm |
| Trọng lượng | : 6,5 kg |
| Xuất xứ | : Chính hãng |
| Thông tin chung | |
| Công nghệ | : Offline |
| Công suất | : 1000VA/ 600W |
| Thời gian lưu tối đa | : Thời gian lưu điện 100% tải khoảng lưu khoảng 6 phút. |
| Điện áp vào/ ra | : Điện áp vào 165 ~ 265 VAC. Điện áp ra 220 ± 10% (Chế độ ắc qui) |
| Cổng giao tiếp | : Kết nối Cổng USB |
| Tần số nguồn vào | : Dải tần số 50 Hz (46 ~ 54 Hz) |
| Bảo hành | : 36 Tháng |
| Kích thước | : 91 x 280 x 238 mm |
| Trọng lượng | : 6,5 kg |
| Xuất xứ | : Chính hãng |




