Mô tả
| Công nghệ | : Line Interactive |
| Công suất | : 1000VA/ 600W |
| Thời gian lưu tối đa | : 120W 17 phút;180W 10 phút;240W 2.5 phút |
| Điện áp vào/ ra | : Điện áp vào 170 – 280V |
| Cổng giao tiếp | : Chuẩn cắm Shuko/Universal |
| Tần số nguồn vào | : Tần số đầu vào 50/60 Hz +/- 5 Hz Auto-sensing |
| Bảo hành | : 36 tháng |
| Kích thước | : (H x W x D) 93 x 161 x 305 mm |
| Trọng lượng | : 5,7 Kg |
| Xuất xứ | : Chính hãng |
| Thông tin chung | |
| Công nghệ | : Line Interactive |
| Công suất | : 1000VA/ 600W |
| Thời gian lưu tối đa | : 120W 17 phút;180W 10 phút;240W 2.5 phút |
| Điện áp vào/ ra | : Điện áp vào 170 – 280V |
| Cổng giao tiếp | : Chuẩn cắm Shuko/Universal |
| Tần số nguồn vào | : Tần số đầu vào 50/60 Hz +/- 5 Hz Auto-sensing |
| Bảo hành | : 36 tháng |
| Kích thước | : (H x W x D) 93 x 161 x 305 mm |
| Trọng lượng | : 5,7 Kg |
| Xuất xứ | : Chính hãng |




