Mô tả
| Công nghệ | : Line Interactive |
| Công suất | : 2000VA/ 1600W |
| Thời gian lưu tối đa | : +Thời gian lưu điện: – 25% tải lưu 17 phút – 50% tải lưu 8 phút – 75% tải lưu 5 phút – 100% tải lưu 3 phút – Thời gian chuyển mạch: 2 ~ 6 ms. |
| Điện áp vào/ ra | : Điện ngõ vào : 220VAC (175V~275V). Điện áp ra 220VAC ± 10% |
| Cổng giao tiếp | : USB( option ) |
| Tần số nguồn vào | : ● AC Input: 220VAC (145V~275V) 46~54 Hz ● AC output: 220VAC±2%, 50Hz ● Socket output: dạng C14 + Universal ● Dung lượng pin : 12V-7AH*4 bình khô chuyên dùng UPS |
| Bảo hành | : 2 Year |
| Kích thước | : 195 x 445 x 330 mm |
| Trọng lượng | : 25 Kg. Vỏ sắt màu đen |
| Xuất xứ | : Trung Quốc |
| Thông tin chung | |
| Công nghệ | : Line Interactive |
| Công suất | : 2000VA/ 1600W |
| Thời gian lưu tối đa | : +Thời gian lưu điện: – 25% tải lưu 17 phút – 50% tải lưu 8 phút – 75% tải lưu 5 phút – 100% tải lưu 3 phút – Thời gian chuyển mạch: 2 ~ 6 ms. |
| Điện áp vào/ ra | : Điện ngõ vào : 220VAC (175V~275V). Điện áp ra 220VAC ± 10% |
| Cổng giao tiếp | : USB( option ) |
| Tần số nguồn vào | : ● AC Input: 220VAC (145V~275V) 46~54 Hz ● AC output: 220VAC±2%, 50Hz ● Socket output: dạng C14 + Universal ● Dung lượng pin : 12V-7AH*4 bình khô chuyên dùng UPS |
| Bảo hành | : 2 Year |
| Kích thước | : 195 x 445 x 330 mm |
| Trọng lượng | : 25 Kg. Vỏ sắt màu đen |
| Xuất xứ | : Trung Quốc |




