Mô tả
| Công nghệ | : Offline |
| Công suất | : 1500VA/ 900W |
| Thời gian lưu tối đa | : – 1 bộ PC : 1 giờ 36 Phút;2 bộ PC : 30 Phút;3 bộ PC : 23 Phút – 4 camera + đầu ghi + swich+ ổ cứng : 1 giờ 55 phút;8 camera + đầu ghi + swich+ ổ cứng : 1 giờ 35 phút;16 camera + đầu ghi + swich+ ổ cứng : 50 phút ;32 camera + đầu ghi + swich+ ổ cứng : 26 phút ( Lưu ý : thời gian lưu điện camera áp dụng cho camera thường. Đối với camera hồng ngoại và chuyên dụng sẽ thay đổi thời gian lưu) |
| Điện áp vào/ ra | : Điện ngõ vào : 220VAC (175V~275V). Điện áp ra 220VAC ± 10% |
| Cổng giao tiếp | : USB( option ) |
| Tần số nguồn vào | : Tần số ngõ vào : 50/60Hz (46~64) . Tự động cảm biến Tần số ngõ ra : 50Hz/60Hz ± 0.5Hz . Tự động cảm biến |
| Bảo hành | : 2 Year |
| Kích thước | : 335*120*190 mm |
| Trọng lượng | : 11,5 kg |
| Xuất xứ | : Chính hãng |
| Thông tin chung | |
| Công nghệ | : Offline |
| Công suất | : 1500VA/ 900W |
| Thời gian lưu tối đa | : – 1 bộ PC : 1 giờ 36 Phút;2 bộ PC : 30 Phút;3 bộ PC : 23 Phút – 4 camera + đầu ghi + swich+ ổ cứng : 1 giờ 55 phút;8 camera + đầu ghi + swich+ ổ cứng : 1 giờ 35 phút;16 camera + đầu ghi + swich+ ổ cứng : 50 phút ;32 camera + đầu ghi + swich+ ổ cứng : 26 phút ( Lưu ý : thời gian lưu điện camera áp dụng cho camera thường. Đối với camera hồng ngoại và chuyên dụng sẽ thay đổi thời gian lưu) |
| Điện áp vào/ ra | : Điện ngõ vào : 220VAC (175V~275V). Điện áp ra 220VAC ± 10% |
| Cổng giao tiếp | : USB( option ) |
| Tần số nguồn vào | : Tần số ngõ vào : 50/60Hz (46~64) . Tự động cảm biến Tần số ngõ ra : 50Hz/60Hz ± 0.5Hz . Tự động cảm biến |
| Bảo hành | : 2 Year |
| Kích thước | : 335*120*190 mm |
| Trọng lượng | : 11,5 kg |
| Xuất xứ | : Chính hãng |




