Mô tả
| Công nghệ | : Line Interactive |
| Công suất | : 700VA/ 360W |
| Thời gian lưu tối đa | : Thời gian lưu điện ở 50% tải 6 phút, Thời gian lưu điện ở 70% tải >1 phút |
| Điện áp vào/ ra | : Điện áp đầu vào danh nghĩa 230V, Điện áp đầu ra danh nghĩa 230V |
| Cổng giao tiếp | : Ổ cắm USB |
| Tần số nguồn vào | : Điện áp đầu ra/ Tần số (Trên Pin) 50Hz / 60Hz +/-5Hz |
| Bảo hành | : 36 tháng |
| Kích thước | : (H x W x D) mm 138 x 98 x 310 |
| Trọng lượng | : 4,2 Kg |
| Xuất xứ | : Chính hãng |
| Thông tin chung | |
| Công nghệ | : Line Interactive |
| Công suất | : 700VA/ 360W |
| Thời gian lưu tối đa | : Thời gian lưu điện ở 50% tải 6 phút, Thời gian lưu điện ở 70% tải >1 phút |
| Điện áp vào/ ra | : Điện áp đầu vào danh nghĩa 230V, Điện áp đầu ra danh nghĩa 230V |
| Cổng giao tiếp | : Ổ cắm USB |
| Tần số nguồn vào | : Điện áp đầu ra/ Tần số (Trên Pin) 50Hz / 60Hz +/-5Hz |
| Bảo hành | : 36 tháng |
| Kích thước | : (H x W x D) mm 138 x 98 x 310 |
| Trọng lượng | : 4,2 Kg |
| Xuất xứ | : Chính hãng |




