Mô tả
| Công nghệ | : Offline |
| Công suất | : 700VA/ 390W |
| Thời gian lưu tối đa | : – 1 bộ PC : 30 phút – 4 camera + đầu ghi + swich+ ổ cứng : 45 phút – 8 camera + đầu ghi + swich+ ổ cứng : 30 phút ( Lưu ý : thời gian lưu điện camera áp dụng cho camera thường. Đối với camera hồng ngoại và chuyên dụng sẽ thay đổi thời gian lưu) |
| Điện áp vào/ ra | : Điện áp vào : 220VAC (175V~275V). Điện áp ra 220VAC ± 10% |
| Cổng giao tiếp | : USB( option ) |
| Tần số nguồn vào | : Tần số ngõ vào : 50/60Hz (46~64) . Tự động cảm biến Tần số ngõ ra : 50Hz/60Hz ± 0.5Hz . Tự động cảm biến |
| Bảo hành | : 2 Year |
| Kích thước | : 100*280*140 mm |
| Trọng lượng | : 4,8 kg |
| Xuất xứ | : Chính hãng |
| Thông tin chung | |
| Công nghệ | : Offline |
| Công suất | : 700VA/ 390W |
| Thời gian lưu tối đa | : – 1 bộ PC : 30 phút – 4 camera + đầu ghi + swich+ ổ cứng : 45 phút – 8 camera + đầu ghi + swich+ ổ cứng : 30 phút ( Lưu ý : thời gian lưu điện camera áp dụng cho camera thường. Đối với camera hồng ngoại và chuyên dụng sẽ thay đổi thời gian lưu) |
| Điện áp vào/ ra | : Điện áp vào : 220VAC (175V~275V). Điện áp ra 220VAC ± 10% |
| Cổng giao tiếp | : USB( option ) |
| Tần số nguồn vào | : Tần số ngõ vào : 50/60Hz (46~64) . Tự động cảm biến Tần số ngõ ra : 50Hz/60Hz ± 0.5Hz . Tự động cảm biến |
| Bảo hành | : 2 Year |
| Kích thước | : 100*280*140 mm |
| Trọng lượng | : 4,8 kg |
| Xuất xứ | : Chính hãng |




