Mô tả
| Thương hiệu | : Kingston |
| Loại RAM | : DDR4 |
| Dung lượng RAM | : 16GB (2x8GB) |
| Bus ram | : 3200 Mhz |
| Đèn Led | : LED RGB |
| Tự động sửa lỗi | : Non-ECC |
| Hiệu điện thế | : 1.35V |
| Độ trễ | : CL16-18-18 |
| Thương hiệu | : Kingston |
| Thông tin chung | |
| Loại RAM | : DDR4 |
| Đèn Led | : LED RGB |
| Dung lượng RAM | : 16GB (2x8GB) |
| Hiệu điện thế | : 1.35V |
| Bus ram | : 3200 Mhz |
| Độ trễ | : CL16-18-18 |
| Tự động sửa lỗi | : Non-ECC |




