Mô tả
| Thương hiệu | : Kingston |
| Dung lượng RAM | : 16GB |
| Loại RAM | : DDR4 |
| Đèn Led | : Không LED |
| Bus ram | : 3200 Mhz |
| Độ trễ | : CL19 |
| Tự động sửa lỗi | : ECC |
| Thương hiệu | : Kingston |
| Loại RAM | : DDR4 |
| Đèn Led | : Không LED |
| Dung lượng RAM | : 16GB |
| Hiệu điện thế | : 1.2V |
| Bus ram | : 3200 Mhz |
| Độ trễ | : CL19 |
| Tự động sửa lỗi | : ECC |




