Mô tả
| Công suất danh định | : 500W |
| Chuẩn nguồn | : Standard |
| Đầu cấp điện cho main | : 1 x 24(20+4)-pin. |
| Đầu cấp điện cho hệ thống | : |
| Quạt làm mát | : Fan 12cm |
| Điện áp vào | : 200 – 240V AC 5A 50-60Hz |
| Kiểu cáp nguồn | : Non-Modular (Dây liền toàn bộ) |
| Kích cỡ nguồn | : ATX |
| Màu sắc | : Đen |
| Phụ kiện kèm theo | : cáp nguồn |
| Mô tả khác | : Đang cập nhật |
| Thông tin khác | |
| Mô tả khác | : Đang cập nhật |
| Thông tin chung | |
| Chuẩn nguồn | : Standard |
| Công suất danh định | : 500W |
| Đầu cấp điện cho main | : 1 x 24(20+4)-pin. |
| Đầu cấp điện cho hệ thống | : |
| Quạt làm mát | : Fan 12cm |
| Điện áp vào | : 200 – 240V AC 5A 50-60Hz |
| Phụ kiện kèm theo | : cáp nguồn |
| Màu sắc | : Đen |
| Kích cỡ nguồn | : ATX |
| Kiểu cáp nguồn | : Non-Modular (Dây liền toàn bộ) |




