Mô tả
| Chuẩn nguồn | : Standard |
| Công suất danh định | : 350W |
| Đầu cấp điện cho main | : 20+4pins |
| Đầu cấp điện cho hệ thống | : 1x24PIN,4pin CPU x 2, 3xSATA,1xPCI-6+2PIN,1x 0DD |
| Quạt làm mát | : Fan 12cm |
| Điện áp vào | : 200-240V |
| Phụ kiện kèm theo | : cáp nguồn |
| Màu sắc | : Đen |
| Kích thước | : 150 x 140 x 86 (mm) |
| Mô tả khác | : Đang cập nhật |
| Dây cáp nguồn | : |
| Thông tin chung | |
| Chuẩn nguồn | : Standard |
| Công suất danh định | : 350W |
| Đầu cấp điện cho main | : 20+4pins |
| Đầu cấp điện cho hệ thống | : 1x24PIN,4pin CPU x 2, 3xSATA,1xPCI-6+2PIN,1x 0DD |
| Quạt làm mát | : Fan 12cm |
| Điện áp vào | : 200-240V |
| Phụ kiện kèm theo | : cáp nguồn |
| Màu sắc | : Đen |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : 150 x 140 x 86 (mm) |
| Mô tả khác | : Đang cập nhật |
| Dây cáp nguồn | : |




