Mô tả
| Công suất danh định | : 550W |
| Chuẩn nguồn | : Standard |
| Đầu cấp điện cho main | : 20+4pins |
| Đầu cấp điện cho hệ thống | : CPU 4pin/ SATA x 3, ATA x 2 |
| Quạt làm mát | : Fan 8cm |
| Điện áp vào | : 115-230V |
| Kiểu cáp nguồn | : Non-Modular (Dây liền toàn bộ) |
| Kích cỡ nguồn | : ATX |
| Đèn led | : Không LED |
| Màu sắc | : Đen, Bạc |
| Phụ kiện kèm theo | : Cáp nguồn |
| Mô tả khác | : Hỗ trợ máy tính hoạt động mạnh hơn và hoàn toàn không gây quá tải |
| Thông tin chung | |
| Công suất danh định | : 550W |
| Chuẩn nguồn | : Standard |
| Đầu cấp điện cho main | : 20+4pins |
| Đầu cấp điện cho hệ thống | : CPU 4pin/ SATA x 3, ATA x 2 |
| Quạt làm mát | : Fan 8cm |
| Điện áp vào | : 115-230V |
| Kiểu cáp nguồn | : Non-Modular (Dây liền toàn bộ) |
| Kích cỡ nguồn | : ATX |
| Đèn led | : Không LED |
| Màu sắc | : Đen, Bạc |
| Phụ kiện kèm theo | : Cáp nguồn |
| Thông tin khác | |
| Mô tả khác | : Hỗ trợ máy tính hoạt động mạnh hơn và hoàn toàn không gây quá tải |




