Mô tả
| Công nghệ | : Line Interactive |
| Công suất | : 1000VA/ 600W |
| Thời gian lưu tối đa | : Lưu 5-20 phút phụ thuộc vào chế độ phụ tải. |
| Điện áp vào/ ra | : Điện áp vào 160-290VAC. Điện áp ra 220Vac +/-5% |
| Cổng giao tiếp | : cổng RS232/ RJ45/RJ11 |
| Tần số nguồn vào | : Dải tần số 50Hz |
| Bảo hành | : 36 Tháng |
| Kích thước | : 360 x 115 x 160 mm |
| Trọng lượng | : 11 kg |
| Xuất xứ | : Chính hãng |
| Thông tin chung | |
| Công nghệ | : Line Interactive |
| Công suất | : 1000VA/ 600W |
| Thời gian lưu tối đa | : Lưu 5-20 phút phụ thuộc vào chế độ phụ tải. |
| Điện áp vào/ ra | : Điện áp vào 160-290VAC. Điện áp ra 220Vac +/-5% |
| Cổng giao tiếp | : cổng RS232/ RJ45/RJ11 |
| Tần số nguồn vào | : Dải tần số 50Hz |
| Bảo hành | : 36 Tháng |
| Kích thước | : 360 x 115 x 160 mm |
| Trọng lượng | : 11 kg |
| Xuất xứ | : Chính hãng |




