Mô tả
| Công nghệ | : Line Interactive |
| Công suất | : 1400VA/ 700W |
| Thời gian lưu tối đa | : 100% tải lưu khoảng 25-30 phút |
| Điện áp vào/ ra | : Điện áp vào 150 – 280V , Điện áp ra 230V |
| Cổng giao tiếp | : Ổ cắm USB |
| Tần số nguồn vào | : 230 Vac +/- 8%, 50 hoặc 60 Hz +/-1 Hz (dò tự động) |
| Bảo hành | : 36 tháng |
| Kích thước | : (H x W x D) 295 x 245 x 440 mm |
| Trọng lượng | : 13 Kg |
| Xuất xứ | : Chính hãng |
| Thông tin chung | |
| Công nghệ | : Line Interactive |
| Công suất | : 1400VA/ 700W |
| Thời gian lưu tối đa | : 100% tải lưu khoảng 25-30 phút |
| Điện áp vào/ ra | : Điện áp vào 150 – 280V , Điện áp ra 230V |
| Cổng giao tiếp | : Ổ cắm USB |
| Tần số nguồn vào | : 230 Vac +/- 8%, 50 hoặc 60 Hz +/-1 Hz (dò tự động) |
| Bảo hành | : 36 tháng |
| Kích thước | : (H x W x D) 295 x 245 x 440 mm |
| Trọng lượng | : 13 Kg |
| Xuất xứ | : Chính hãng |




