Mô tả
| Công nghệ | : Offline |
| Công suất | : 650VA/ 390W |
| Thời gian lưu tối đa | : – Thời gian lưu điện: 1 bộ máy tính 22 phút, 1 Modem Wifi lưu 9 giờ
– Thời gian sạc pin: > 4 giờ đạt 90% dung lượng bình ắc quy |
| Điện áp vào/ ra | : Điện áp vào 220VAC (175V~275V). Điện áp ra 220VAC ± 10% |
| Cổng giao tiếp | : Kết nối Cổng USB |
| Tần số nguồn vào | : Tần số ngõ vào : 50/60Hz (46~64) . Tự động cảm biến Tần số ngõ ra :50Hz/60Hz ± 0.5Hz . Tự động cảm biến |
| Bảo hành | : 2 Year |
| Kích thước | : 305*84*130 mm |
| Trọng lượng | : 6 kg |
| Xuất xứ | : Chính hãng |
| Thông tin chung | |
| Công nghệ | : Offline |
| Công suất | : 650VA/ 390W |
| Thời gian lưu tối đa | : – Thời gian lưu điện: 1 bộ máy tính 22 phút, 1 Modem Wifi lưu 9 giờ
– Thời gian sạc pin: > 4 giờ đạt 90% dung lượng bình ắc quy |
| Điện áp vào/ ra | : Điện áp vào 220VAC (175V~275V). Điện áp ra 220VAC ± 10% |
| Cổng giao tiếp | : Kết nối Cổng USB |
| Tần số nguồn vào | : Tần số ngõ vào : 50/60Hz (46~64) . Tự động cảm biến Tần số ngõ ra :50Hz/60Hz ± 0.5Hz . Tự động cảm biến |
| Bảo hành | : 2 Year |
| Kích thước | : 305*84*130 mm |
| Trọng lượng | : 6 kg |
| Xuất xứ | : Chính hãng |




