Mô tả
| Công nghệ | : Line Interactive |
| Công suất | : 2200VA/ 1200W |
| Thời gian lưu tối đa | : Thời gian lưu điện 50 phút với tải 100W |
| Điện áp vào/ ra | : Điện áp vào 170 ~ 280 VAC. Điện áp ra 220 VAC ± 10% |
| Cổng giao tiếp | : Kết nối Cổng USB |
| Tần số nguồn vào | : Dải tần số 50 Hz/60Hz |
| Bảo hành | : 36 Tháng |
| Kích thước | : 139 x 364 x 195 mm |
| Trọng lượng | : 10, 6 kg |
| Xuất xứ | : Chính hãng |
| Thông tin chung | |
| Công nghệ | : Line Interactive |
| Công suất | : 2200VA/ 1200W |
| Thời gian lưu tối đa | : Thời gian lưu điện 50 phút với tải 100W |
| Điện áp vào/ ra | : Điện áp vào 170 ~ 280 VAC. Điện áp ra 220 VAC ± 10% |
| Cổng giao tiếp | : Kết nối Cổng USB |
| Tần số nguồn vào | : Dải tần số 50 Hz/60Hz |
| Bảo hành | : 36 Tháng |
| Kích thước | : 139 x 364 x 195 mm |
| Trọng lượng | : 10, 6 kg |
| Xuất xứ | : Chính hãng |




