Mô tả
| Công nghệ | : Line Interactive |
| Công suất | : 1000VA/ 600W |
| Thời gian lưu tối đa | : Bộ lưu điện có thời gian lưu điện 16 phút với 50% tải, 6 phút với 100% tải. |
| Điện áp vào/ ra | : Điện áp vào 170 – 300 Adjustable, 180 – 287V , Điện áp ra 220, 240 |
| Cổng giao tiếp | : Cổng kết nối USB, Serial Port |
| Tần số nguồn vào | : 50/60 Hz +/- 3 Hz Sync to mains |
| Bảo hành | : 36 tháng |
| Kích thước | : (H x W x D) 219 x 171 x 439 mm |
| Trọng lượng | : 17,25 Kg |
| Xuất xứ | : Chính hãng |
| Thông tin chung | |
| Công nghệ | : Line Interactive |
| Công suất | : 1000VA/ 600W |
| Thời gian lưu tối đa | : Bộ lưu điện có thời gian lưu điện 16 phút với 50% tải, 6 phút với 100% tải. |
| Điện áp vào/ ra | : Điện áp vào 170 – 300 Adjustable, 180 – 287V , Điện áp ra 220, 240 |
| Cổng giao tiếp | : Cổng kết nối USB, Serial Port |
| Tần số nguồn vào | : 50/60 Hz +/- 3 Hz Sync to mains |
| Bảo hành | : 36 tháng |
| Kích thước | : (H x W x D) 219 x 171 x 439 mm |
| Trọng lượng | : 17,25 Kg |
| Xuất xứ | : Chính hãng |




