Mô tả
| Loại RAM | : DDR5 |
| Dung lượng RAM | : 16GB (2x8GB) |
| Bus ram | : 5200 Mhz |
| Đèn Led | : LED Red |
| Tản nhiệt | : Có |
| Tự động sửa lỗi | : Non-ECC |
| Hiệu điện thế | : 1.35V |
| Độ trễ | : CL40 |
| Thông tin chung | |
| Loại RAM | : DDR5 |
| Dung lượng RAM | : 16GB (2x8GB) |
| Bus ram | : 5200 Mhz |
| Đèn Led | : LED Red |
| Tản nhiệt | : Có |
| Tự động sửa lỗi | : Non-ECC |
| Hiệu điện thế | : 1.35V |
| Độ trễ | : CL40 |
| Thông tin khác | |
| Mô tả khác | : . |




