Mô tả
| Công suất danh định | : 350W |
| Chuẩn nguồn | : Standard |
| Đầu cấp điện cho main | : 1 x 24(20+4)-pin. |
| Đầu cấp điện cho hệ thống | : CPU 4pin/ 3x SATA / 1x ODD |
| Quạt làm mát | : Fan 12cm |
| Điện áp vào | : 115-230V |
| Kiểu cáp nguồn | : Non-Modular (Dây liền toàn bộ) |
| Kích cỡ nguồn | : ATX |
| Đèn led | : Không LED |
| Màu sắc | : Đen, Bạc |
| Phụ kiện kèm theo | : Cáp nguồn |
| Mô tả khác | : 350W (công suất thực 250w) |
| Thông tin chung | |
| Công suất danh định | : 350W |
| Chuẩn nguồn | : Standard |
| Đầu cấp điện cho main | : 1 x 24(20+4)-pin. |
| Đầu cấp điện cho hệ thống | : CPU 4pin/ 3x SATA / 1x ODD |
| Quạt làm mát | : Fan 12cm |
| Điện áp vào | : 115-230V |
| Kiểu cáp nguồn | : Non-Modular (Dây liền toàn bộ) |
| Kích cỡ nguồn | : ATX |
| Đèn led | : Không LED |
| Màu sắc | : Đen, Bạc |
| Phụ kiện kèm theo | : Cáp nguồn |
| Thông tin khác | |
| Mô tả khác | : 350W (công suất thực 250w) |




