Mô tả
| Kích thước màn hình | : Khoảng 8 inch |
| Công nghệ màn hình | : TFT |
| Chipset/ CPU | : MediaTek MT8768T |
| RAM | : 3GB |
| Bộ nhớ trong | : 32GB |
| Camera Trước | : 2.0MP |
| Camera Sau | : 8.0MP |
| Kết nối di động | : 4G |
| Dung lượng pin | : 5100mAh |
| Hệ điều hành | : Android |
| Màn hình | |
| Công nghệ màn hình | : TFT |
| Kích thước màn hình | : Khoảng 8 inch |
| Độ phân giải | : 800×1340 |
| Tần số quét | : |
| Bộ xử lý | |
| Chipset/ CPU | : MediaTek MT8768T |
| Tốc độ CPU | : 1.8-2.3Ghz |
| Chipset | : IMG PowerVR GE8320 |
| Bộ nhớ & Lưu trữ | |
| RAM | : 3GB |
| Bộ nhớ trong | : 32GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | : MicroSD |
| Dụng lượng thẻ nhớ tối đa | : 1Tb |
| Camera | |
| Camera Trước | : 2.0MP |
| Camera Sau | : 8.0MP |
| Quay phim | : FHD (1920 x 1080) 30fps |
| Tiện ích | |
| Bảo mật vân tay | : Có |
| Kết nối | |
| Sim | : 1 Nano SIM |
| Kết nối di động | : 4G |
| Kết nối Wifi | : 802.11 a/b/g/n/ac WiFi |
| Bluetooth | : v5.0 |
| Tai nghe | : Audio 3.5 mm |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Android |
| Pin & Sạc | |
| Cổng sạc | : USB-C |
| Dung lượng pin | : 5100mAh |
| Thông tin khác | |
| Trọng lượng | : 371g |
| Kích thước | : 212.5 x 124.7 x 8 mm |
| Màu sắc | : Gray |
| Đặc điểm nổi bật | : Chế độ trẻ em (Samsung Kids), Âm thanh Dolby Atmos |
| Phụ kiện kèm theo | : Sách hướng dẫn sử dụng, cáp, sạc, Cây lấy Sim |
| Mô tả khác | : |




