Mô tả
| Bộ VXL | : Core i7 1355U 1.7GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 16Gb (Onboard) DDR5 4800 |
| Ổ cứng | : 512Gb SSD |
| Card màn hình | : VGA onboard – Intel Iris Xe Graphics |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch 2.2K |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB 3.2 Gen 1 1x USB 3.2 Gen 1 (Always On) 2x Thunderbolt™ 4 / USB4® 40Gbps (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort™ 2.0) 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| Hệ điều hành | : NoOS |
| Kích thước | : 317.5 x 226 x 16.9 mm |
| Màu sắc | : Black |
| Chất liệu | : Carbon Fiber |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Core i7 |
| Công nghệ CPU | : Core i7 Raptor Lake |
| Mã CPU | : 1355U |
| Tốc độ CPU | : 1.7 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 5.0 GHz |
| Số lõi CPU | : 10 Cores |
| Số luồng | : 12 Threads |
| Bộ nhớ đệm | : 12Mb Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 16Gb (Onboard) |
| Loại RAM | : DDR5 |
| Tốc độ Bus RAM | : 4800 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 16Gb |
| Khe cắm RAM | : Không hỗ trợ |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 512GB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe |
| Khe ổ cứng mở rộng | : Không |
| Card đồ họa | : Intel Iris Xe Graphics |
| Card tích hợp | : VGA onboard |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch 2.2K |
| Độ phân giải | : 2.2K (2240×1400) |
| Tần số quét | : Đang cập nhật |
| Công nghệ màn hình | : IPS 300nits |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Intel AX211 Wi-Fi 6E, 2×2 + BT5.1 |
| Thông số (Lan/Wireless) | : Không |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB 3.2 Gen 1 1x USB 3.2 Gen 1 (Always On) 2x Thunderbolt™ 4 / USB4® 40Gbps (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort™ 2.0) 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Có |
| Tính năng đặc biệt | : Nhận dạng vân tay |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : NoOS |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : Integrated 57Wh |
| Kích thước | : 317.5 x 226 x 16.9 mm |
| Trọng lượng | : 1,25 Kg |
| Màu sắc | : Black |
| Chất liệu | : Carbon Fiber |
| Bảo hành | : 3 Year |




