Mô tả
| Bộ VXL | : Core i5 1235U 1.3GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 16Gb (8Gb onboard + 1 khe rời) DDR4 3200 |
| Ổ cứng | : 512Gb SSD |
| Card màn hình | : VGA onboard – Intel Iris Xe Graphics |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch Full HD |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB 3.2 Gen 1/ 1x USB 3.2 Gen 1 (Always On)/1x USB-C 3.2 Gen 2 (support data transfer, Power Delivery 3.0, and DisplayPort 1.4)/1x Thunderbolt 4 / USB4 40Gbps (support data transfer, Power |
| Hệ điều hành | : NoOS |
| Kích thước | : 325 x 216 x 23.1-23.1 mm |
| Màu sắc | : Grey |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Core i5 |
| Công nghệ CPU | : Core i5 Alder Lake |
| Mã CPU | : 1235U |
| Tốc độ CPU | : 1.3 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 4.4 GHz |
| Số lõi CPU | : 10 Cores |
| Số luồng | : 12 Threads |
| Bộ nhớ đệm | : 12Mb Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 16Gb (8Gb onboard + 1 khe rời) |
| Loại RAM | : DDR4 |
| Tốc độ Bus RAM | : 3200 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 40Gb |
| Khe cắm RAM | : 1 |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 512GB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe 2242 |
| Khe ổ cứng mở rộng | : 2 khay SSD (2242 – 2280) |
| Card đồ họa | : Intel Iris Xe Graphics |
| Card tích hợp | : VGA onboard |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch Full HD |
| Độ phân giải | : Full HD (1920×1080) |
| Tần số quét | : Đang cập nhật |
| Công nghệ màn hình | : IPS 300nits |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : 100/1000M/ 11ac, 2×2 + BT5.0 |
| Thông số (Lan/Wireless) | : Gigabit Ethernet |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB 3.2 Gen 1/ 1x USB 3.2 Gen 1 (Always On)/1x USB-C 3.2 Gen 2 (support data transfer, Power Delivery 3.0, and DisplayPort 1.4)/1x Thunderbolt 4 / USB4 40Gbps (support data transfer, Power |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Đang cập nhật |
| Tính năng đặc biệt | : Nhận dạng vân tay |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : NoOS |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : 3 cell |
| Kích thước | : 325 x 216 x 23.1-23.1 mm |
| Trọng lượng | : 1,4 Kg |
| Màu sắc | : Grey |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |
| Bảo hành | : 1 Year |




