Mô tả
| Bộ VXL | : Core i5 1235U 1.3GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 8Gb (Onboard) DDR4 3200 |
| Ổ cứng | : 512Gb SSD |
| Card màn hình | : VGA Intel Iris – Intel Iris Xe Graphics |
| Kích thước màn hình | : 15.6inch Full HD |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB 2.01x USB 3.2 Gen 11x USB-C 3.2 Gen 1 (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort 1.2)1x HDMI 1.4b1x Card reader1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm)1x Power connector |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Kích thước | : 359 x 236 x 19.9 mm |
| Màu sắc | : Xanh |
| Chất liệu | : PC + ABS (Top), PC + ABS (Bottom) |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Core i5 |
| Công nghệ CPU | : Core i5 Alder Lake |
| Mã CPU | : 1235U |
| Tốc độ CPU | : 1.3 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 4.4 GHz |
| Số lõi CPU | : 10 Cores |
| Số luồng | : 12 Threads |
| Bộ nhớ đệm | : 12Mb Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 8Gb (Onboard) |
| Loại RAM | : DDR4 |
| Tốc độ Bus RAM | : 3200 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 24Gb |
| Khe cắm RAM | : 1 |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 512GB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe |
| Khe ổ cứng mở rộng | : 2 khay SSD (2242 – 2280) |
| Card đồ họa | : Intel Iris Xe Graphics |
| Card tích hợp | : VGA Intel Iris |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 15.6inch Full HD |
| Độ phân giải | : Full HD (1920×1080) |
| Tần số quét | : Đang cập nhật |
| Công nghệ màn hình | : IPS LCD |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : 11ac, 2×2 + BT5.0 |
| Thông số (Lan/Wireless) | : Không |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB 2.01x USB 3.2 Gen 11x USB-C 3.2 Gen 1 (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort 1.2)1x HDMI 1.4b1x Card reader1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm)1x Power connector |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Đang cập nhật |
| Tính năng đặc biệt | : Nhận dạng vân tay |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| Kích thước | : 359 x 236 x 19.9 mm |
| Trọng lượng | : 1,63 Kg |
| Màu sắc | : Xanh |
| Chất liệu | : PC + ABS (Top), PC + ABS (Bottom) |
| Bảo hành | : 2 Year |




