Mô tả
| Bộ VXL | : Ryzen 7 7840HS 3.2Ghz |
| Bộ nhớ RAM | : 32Gb (2x16Gb) DDR5 5600 |
| Ổ cứng | : 512Gb SSD |
| Card màn hình | : VGA Nvidia – Nvidia GeForce RTX 4070 8GB GDDR6 |
| Kích thước màn hình | : 16.1inch FHD |
| Cổng giao tiếp | : 1 x USB Type-C (hỗ trợ USB Power Delivery, DisplayPort 1.4) Jack tai nghe 3.5 mm 3 x USB 3.2 HDMI LAN (RJ45) |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Kích thước | : Dài 369 mm – Rộng 259.4 mm – Dày 23.9 mm |
| Màu sắc | : Black |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Ryzen 7 |
| Công nghệ CPU | : AMD Ryzen 7 |
| Mã CPU | : 7840HS |
| Tốc độ CPU | : 3.8 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 5.1 GHz |
| Số lõi CPU | : 8 |
| Số luồng | : 16 |
| Bộ nhớ đệm | : 16Mb Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 32Gb (2x16Gb) |
| Loại RAM | : DDR5 |
| Tốc độ Bus RAM | : 5600 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : Đang cập nhật |
| Khe cắm RAM | : 2 khe ram |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 512GB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe |
| Khe cắm ổ cứng | : Không |
| Card màn hình | |
| Card đồ họa | : Nvidia GeForce RTX 4070 8GB GDDR6 |
| Card tích hợp | : VGA Nvidia |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 16.1inch FHD |
| Độ phân giải | : Full HD (1920×1080) |
| Tần số quét | : 144Hz |
| Công nghệ màn hình | : Đang cập nhật |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Wi-Fi 6E (802.11ax)Bluetooth 5.3 |
| Thông số (Lan/Wireless) | : Đang cập nhật |
| Cổng giao tiếp | : 1 x USB Type-C (hỗ trợ USB Power Delivery, DisplayPort 1.4) Jack tai nghe 3.5 mm 3 x USB 3.2 HDMI LAN (RJ45) |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Có |
| Tính năng đặc biệt | : Không |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : 4 cell |
| Kích thước | : Dài 369 mm – Rộng 259.4 mm – Dày 23.9 mm |
| Trọng lượng | : 2.34 kg |
| Màu sắc | : Black |



