Mô tả
| Bộ VXL | : Core i5 12500H 2.5GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 16Gb (2x8Gb) DDR4 3200 |
| Ổ cứng | : 512Gb SSD |
| Card màn hình | : VGA Nvidia – Nvidia GeForce RTX 3050 4Gb GDDR6 |
| Kích thước màn hình | : 15.6inch Full HD |
| Cổng giao tiếp | : 1x RJ45 LAN port; 1x Thunderbolt 4 support DisplayPort; 1x USB 3.2 Gen 2 Type-C support DisplayPort / power delivery / G-SYNC; 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A//1x 3.5mm Combo Audio Jack; 1x HDMI 2.0b |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Kích thước | : 354 x 251 x 19.9-20.7 mm |
| Màu sắc | : Grey |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Core i5 |
| Công nghệ CPU | : Core i5 Alder Lake |
| Mã CPU | : 12500H |
| Tốc độ CPU | : 2.5 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 4.5 GHz |
| Số lõi CPU | : 12 |
| Số luồng | : 16 |
| Bộ nhớ đệm | : 18Mb Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 16Gb (2x8Gb) |
| Loại RAM | : DDR4 |
| Tốc độ Bus RAM | : 3200 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 32GB |
| Khe cắm RAM | : 2 |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 512GB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe |
| Khe ổ cứng mở rộng | : Không |
| Card đồ họa | : Nvidia GeForce RTX 3050 4Gb GDDR6 |
| Card tích hợp | : VGA Nvidia |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 15.6inch Full HD |
| Độ phân giải | : Full HD (1920×1080) |
| Tần số quét | : 144Hz |
| Công nghệ màn hình | : |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Wi-Fi 6(802.11ax)+Bluetooth 5.2 (Dual band) 2*2 |
| Thông số (Lan/Wireless) | : |
| Cổng giao tiếp | : 1x RJ45 LAN port; 1x Thunderbolt 4 support DisplayPort; 1x USB 3.2 Gen 2 Type-C support DisplayPort / power delivery / G-SYNC; 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A//1x 3.5mm Combo Audio Jack; 1x HDMI 2.0b |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Đang cập nhật |
| Tính năng đặc biệt | : Đang cập nhật |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : 4 cell |
| Kích thước | : 354 x 251 x 19.9-20.7 mm |
| Trọng lượng | : 2 Kg |
| Màu sắc | : Grey |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |




