Mô tả
| Bộ VXL | : Core i7 12700H 2.3GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 16Gb (2x8Gb) DDR4 3200 |
| Ổ cứng | : 512Gb SSD |
| Card màn hình | : VGA Nvidia – Nvidia GeForce RTX 4050 6GB GDDR6 |
| Kích thước màn hình | : 15.6inch Full HD |
| Cổng giao tiếp | : 1x RJ45 LAN port 1x Thunderbolt™ 4 support DisplayPort™ 1x USB 3.2 Gen 2 Type-C support DisplayPort™ / power delivery / G-SYNC 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A 1x HDMI 2.1 FRL |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Kích thước | : 35.4 x 25.1 x 2.24 ~ 2.49 cm |
| Màu sắc | : Grey |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Core i7 |
| Công nghệ CPU | : Core i7 Alder Lake |
| Mã CPU | : 12700H |
| Tốc độ CPU | : 2.3 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 4.7 GHz |
| Số lõi CPU | : 14 |
| Số luồng | : 20 |
| Bộ nhớ đệm | : 24Mb Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 16Gb (2x8Gb) |
| Loại RAM | : DDR4 |
| Tốc độ Bus RAM | : 3200 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 32GB |
| Khe cắm RAM | : 2 |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 512GB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe |
| Khe ổ cứng mở rộng | : 2 khay SSD |
| Card đồ họa | : Nvidia GeForce RTX 4050 6GB GDDR6 |
| Card tích hợp | : VGA Nvidia |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 15.6inch Full HD |
| Độ phân giải | : Full HD (1920×1080) |
| Tần số quét | : 144Hz |
| Công nghệ màn hình | : IPS LCD |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Wi-Fi 6(802.11ax) (Dual band) 2*2 + Bluetooth® 5.2 |
| Thông số (Lan/Wireless) | : 10/100/1000 Mbps |
| Cổng giao tiếp | : 1x RJ45 LAN port 1x Thunderbolt™ 4 support DisplayPort™ 1x USB 3.2 Gen 2 Type-C support DisplayPort™ / power delivery / G-SYNC 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A 1x HDMI 2.1 FRL |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Có |
| Tính năng đặc biệt | : Đang cập nhật |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : 4 cell |
| Kích thước | : 35.4 x 25.1 x 2.24 ~ 2.49 cm |
| Trọng lượng | : 2,2 Kg |
| Màu sắc | : Grey |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |




