Mô tả
| Bộ VXL | : Ryzen 5 7430U 2.3Ghz |
| Bộ nhớ RAM | : 16Gb (Onboard) LPDDR5x 6400 |
| Ổ cứng | : 512Gb SSD |
| Card màn hình | : VGA AMD – AMD Radeon Graphics |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch Full HD |
| Cổng giao tiếp | : Two USB Type-C™ port supporting: •USB 3.2 Gen 2 (up to 10 Gbps) •DisplayPort over USB-C •USB charging 5 V; 3 A •DC-in port 20 V; 65 W Two USB Standard-A ports, supporting: HDMI® 2.1 port with HDCP support 3.5mm Headphone/speaker jack |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Kích thước | : 321.71 (W) x 211.72 (D) x 15.9 (H) mm |
| Màu sắc | : Silver |
| Chất liệu | : Aluminium |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Ryzen 5 |
| Công nghệ CPU | : AMD Ryzen 5 |
| Mã CPU | : 7430U |
| Tốc độ CPU | : 2.3 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 4.3 GHz |
| Số lõi CPU | : 6 |
| Số luồng | : 12 |
| Bộ nhớ đệm | : 16Mb Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 16GB (Onboard) |
| Loại RAM | : LPDDR5x |
| Tốc độ Bus RAM | : 6400 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 16Gb |
| Khe cắm RAM | : Không hỗ trợ |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 512GB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe |
| Khe cắm ổ cứng | : 2 khay SSD |
| Card màn hình | |
| Card đồ họa | : AMD Radeon Graphics |
| Card tích hợp | : VGA AMD |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch Full HD |
| Độ phân giải | : Full HD (1920×1080) |
| Tần số quét | : 60HZ |
| Công nghệ màn hình | : IPS LCD |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Intel Wireless Wi-Fi 6E AX211 và Bluetooth® 5.2 |
| Thông số (Lan/Wireless) | : Gigabit Ethernet |
| Cổng giao tiếp | : Two USB Type-C™ port supporting: •USB 3.2 Gen 2 (up to 10 Gbps) •DisplayPort over USB-C •USB charging 5 V; 3 A •DC-in port 20 V; 65 W Two USB Standard-A ports, supporting: HDMI® 2.1 port with HDCP support 3.5mm Headphone/speaker jack |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Có |
| Tính năng đặc biệt | : Nhận dạng vân tay |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : 4 cell |
| Kích thước | : 321.71 (W) x 211.72 (D) x 15.9 (H) mm |
| Trọng lượng | : 1.25kg |
| Màu sắc | : Silver |
| Chất liệu | : Aluminium |
| Bảo hành | : Bảo hành 2 năm |




