Mô tả
| Bộ VXL | : Ryzen 5 7535HS 3.3Ghz |
| Bộ nhớ RAM | : 16Gb DDR5 4800 |
| Ổ cứng | : 512Gb SSD |
| Card màn hình | : VGA Nvidia – Nvidia GeForce RTX 3050 6Gb GDDR6 |
| Kích thước màn hình | : 15.6inch Full HD |
| Cổng giao tiếp | : USB Type-C 1x USB Type-C™ port supporting: • USB4® 40Gbps • DisplayPort over USB-C • USB charging 5 V; 3 A • DC-in port 20 V; 65 W USB Standard A 3x USB Standard-A ports, supporting: • 1x port for USB 3.2 Gen 1 featuring power off USB charging • 2x ports for USB 3.2 Gen 1 1x HDMI® 2.1 port with HDCP support 3.5 mm headphone/speaker jack, supporting headsets with built-in microphone 1x Ethernet (RJ-45) port 1x DC-in jack for AC adapter |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Kích thước | : 362.3 (W) x 239.89 (D) x 23.5 (H) mm |
| Màu sắc | : Black |
| Chất liệu | : ABS |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Ryzen 5 |
| Công nghệ CPU | : AMD Ryzen 5 |
| Mã CPU | : 7535HS |
| Tốc độ CPU | : 3.3 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 4.55 GHz |
| Số lõi CPU | : 6 |
| Số luồng | : 12 |
| Bộ nhớ đệm | : 16Mb Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 16Gb |
| Loại RAM | : DDR5 |
| Tốc độ Bus RAM | : 4800 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 96Gb |
| Khe cắm RAM | : 2 khe ram |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 512GB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe |
| Khe cắm ổ cứng | : 2 khay SSD và 1 khay HDD |
| Card màn hình | |
| Card đồ họa | : Nvidia GeForce RTX 3050 6Gb GDDR6 |
| Card tích hợp | : VGA Nvidia |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 15.6inch Full HD |
| Độ phân giải | : Full HD (1920×1080) |
| Tần số quét | : 180Hz |
| Công nghệ màn hình | : IPS, 300nits, sRGB 100% |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Wi-Fi + Bluetooth |
| Thông số (Lan/Wireless) | : WLAN • 802.11a/b/g/n/ac+ax wireless LAN • Dual Band (2.4 GHz and 5 GHz) • 2×2 MU-MIMO technology LAN • Gigabit Ethernet |
| Cổng giao tiếp | : USB Type-C 1x USB Type-C™ port supporting: • USB4® 40Gbps • DisplayPort over USB-C • USB charging 5 V; 3 A • DC-in port 20 V; 65 W USB Standard A 3x USB Standard-A ports, supporting: • 1x port for USB 3.2 Gen 1 featuring power off USB charging • 2x ports for USB 3.2 Gen 1 1x HDMI® 2.1 port with HDCP support 3.5 mm headphone/speaker jack, supporting headsets with built-in microphone 1x Ethernet (RJ-45) port 1x DC-in jack for AC adapter |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Có |
| Tính năng đặc biệt | : Không |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : 57Whr 4-cell Li-ion Battery 135W AC Adapter |
| Kích thước | : 362.3 (W) x 239.89 (D) x 23.5 (H) mm |
| Trọng lượng | : 2,1 Kg |
| Màu sắc | : Black |
| Chất liệu | : ABS |
| Bảo hành | : Bảo hành 2 năm |




