Mô tả
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Hỗ trợ 5G | Hỗ trợ 5G |
|
Màn hình
|
|
| Loại màn hình | Dynamic Island |
| Màu màn hình | Màn hình có dải màu rộng (P3) |
| Chuẩn màn hình | Super Retina XDR OLED |
| Độ phân giải | 2556 x 1179 Pixels |
| Kích thước màn hình | 6.1″ |
| Công nghệ cảm ứng | Ceramic Shield |
|
CPU & RAM
|
|
| Chipset | A16 Bionic |
| Số nhân CPU | 6 nhân |
| Chip đồ họa (GPU) | Apple GPU 5 nhân; 3.46 GHz |
| RAM | 6GB |
|
Camera
|
|
| Camera sau | Chính: 48MP, khẩu độ ƒ/1.6; Ultra Wide: 12MP, khẩu độ ƒ/2.4,Các lựa chọn thu phóng quang học 0,5x, 1x, 2x; Quay video 4K ở tốc độ 24 fps, 25 fps, 30 fps, hoặc 60 fps. |
| Camera trước | Camera trước TrueDepth 12MP, khẩu độ ƒ/1.9; Quay video 4K ở tốc độ 24 fps, 25 fps, 30 fps, hoặc 60 fps |
|
Bộ nhớ, Lưu trữ
|
|
| Bộ nhớ trong | 128GB, 258GB, 512GB |
|
Tính năng
|
|
| Tính năng đặc biệt | Đạt mức IP68 (chống nước ở độ sâu tối đa 6 mét trong vòng tối đa 30 phút) theo tiêu chuẩn IEC 60529 |
|
SIM
|
|
| Loại Sim | SIM kép (nano-SIM và eSIM) |
| Số khe cắm sim | 2 |
|
Kết nối
|
|
| Wifi | 6 GHz, Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac/ax, Wi-Fi MIMO |
| GPS | GPS, GLONASS, Galileo, QZSS và BeiDou |
| Bluetooth | Bluetooth 5.3 |
| Kết nối USB | USB Type-C 2.0 |
|
Kích thước
|
|
| Kích thước | 147.6 x 71.6 x 7.80 mm |
|
Trọng lượng
|
|
| Trọng lượng | 171g |
|
PIN
|
|





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.