Mô tả
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Hỗ trợ 5G | Hỗ trợ 5G |
|
Màn hình
|
|
| Loại màn hình | Dynamic Island, Màn hình HDR |
| Màu màn hình | Màn hình có dải màu rộng (P3) |
| Chuẩn màn hình | Màn hình Super Retina XDR; OLED |
| Độ phân giải | 2556 x 1179 Pixel |
| Kích thước màn hình | 6.1″ |
| Công nghệ cảm ứng | Ceramic Shield |
|
CPU & RAM
|
|
| Chipset | 17 Pro 3nm GPU 6 lõI |
| Chip đồ họa (GPU) | GPU 6 lõi |
| RAM | 8GB |
|
Camera
|
|
| Camera sau | Chính: 48MP, khẩu độ ƒ/1.78; Ultra Wide: 12MP, khẩu độ ƒ/2.2; Telephoto: 12MP, khẩu độ ƒ/2.8, Các lựa chọn thu phóng quang học 0,5x, 1x, 2x, 3x; Quay video 4K ở tốc độ 24 fps, 25 fps, 30 fps, hoặc 60 fps |
| Camera trước | TrueDepth 12MP, khẩu độ ƒ/1.9, Quay video 4K ở tốc độ 24 fps, 25 fps, 30 fps, hoặc 60 fps |
|
Bộ nhớ, Lưu trữ
|
|
| Bộ nhớ trong | 128 GB, 256GB, 512GB |
|
Tính năng
|
|
| Tính năng đặc biệt | Đạt mức IP68 (chống nước ở độ sâu tối đa 6 mét trong vòng tối đa 30 phút) theo tiêu chuẩn IEC 60529 |
|
SIM
|
|
| Loại Sim | SIM kép (nano SIM và eSIM) |
| Số khe cắm sim | 2 |
|
Kết nối
|
|
| Wifi | Wi‑Fi 6E (802.11ax) với 2×2 MIMO |
| GPS | GPS tần số kép chính xác (GPS, GLONASS, Galileo, QZSS, BeiDou và NavIC) |
| Bluetooth | Bluetooth 5.3 |
| Kết nối USB | USB-C |
|
Kích thước
|
|
| Kích thước | 146,6 x 70,6 x 8,25 mm |
|
Trọng lượng
|
|
| Trọng lượng | 187 gram |
|
PIN
|
|







Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.