Mô tả
| Kích thước màn hình | : 6.4Inch |
| Công nghệ màn hình | : Super AMOLED |
| Chipset/ CPU | : Exynos 1380 |
| RAM | : 8GB |
| Bộ nhớ trong | : 128GB |
| Camera Trước | : 32MP |
| Camera Sau | : Chính 50 MP & Phụ 12 MP, 5 MP |
| Sim | : 2 Nano SIM |
| Kết nối di động | : 5G |
| Dung lượng pin | : 5000mAh |
| Tính năng đặc biệt | : Mở khoá khuôn mặt, Mở khoá vân tay dưới màn hình |
| Màn hình | |
| Công nghệ màn hình | : Super AMOLED |
| Kích thước màn hình | : 6.4Inch |
| Độ phân giải | : 1080×2340 |
| Bộ xử lý | |
| Tốc độ CPU | : 2.0-2.4GHz |
| Bộ nhớ & Lưu trữ | |
| RAM | : 8GB |
| Bộ nhớ trong | : 128GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | : MicroSD |
| Hỗ trợ thẻ nhớ tối đa | : 1TB |
| Camera | |
| Camera Trước | : 32MP |
| Camera Sau | : Chính 50 MP & Phụ 12 MP, 5 MP |
| Quay phim | : 4K 2160p@30fps FullHD 1080p@30fps FullHD 1080p@60fps HD 720p@30fps |
| Kết nối | |
| Sim | : 2 Nano SIM |
| Kết nối di động | : 5G |
| Kết nối không dây | : Wifi, Bluetooth |
| Cổng tai nghe | : USB Type-C |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Android |
| Pin & Sạc | |
| Cổng sạc | : USB Type-C |
| Dung lượng pin | : 5000mAh |
| Tiện ích | |
| Cảm biến | : Mở khoá khuôn mặt và vân tay |
| Tính năng đặc biệt | : Mở khoá khuôn mặt, Mở khoá vân tay dưới màn hình |
| Thông tin khác | |
| Trọng lượng | : 189g |
| Kích thước | : 158.3×76.7×8.2 mm |
| Màu sắc | : Đen |
| Phụ kiện trong hộp | : Sách hướng dẫn sử dụng, cáp sạc, Cây lấy sim |
| Loại điện thoại | : Android |
| Mô tả khác | : |




