Mô tả
| Kích thước màn hình | : 6.6Inch |
| Công nghệ màn hình | : IPS |
| Chipset/ CPU | : Snapdragon 695 5G 8 nhân |
| RAM | : 4GB |
| Bộ nhớ trong | : 128GB |
| Camera Trước | : 8MP |
| Camera Sau | : Chính 50MP & Phụ 5MP, 2MP, 2MP |
| Sim | : 2 Nano SIM |
| Kết nối di động | : 5G |
| Dung lượng pin | : 5000mAh |
| Tính năng đặc biệt | : Mở khóa khuôn mặt, Vân tay cạnh viền, Sạc pin nhanh |
| Loại điện thoại | : Android |
| Màn hình | |
| Công nghệ màn hình | : IPS |
| Kích thước màn hình | : 6.6Inch |
| Độ phân giải | : 1080×2408 |
| Bộ xử lý | |
| Tốc độ CPU | : 1.8-2.2Ghz |
| Bộ nhớ & Lưu trữ | |
| RAM | : 4GB |
| Bộ nhớ trong | : 128GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | : MicroSD |
| Hỗ trợ thẻ nhớ tối đa | : 1TB |
| Camera | |
| Camera Trước | : 8MP |
| Camera Sau | : Chính 50MP & Phụ 5MP, 2MP, 2MP |
| Quay phim | : FullHD 1080p@30fps |
| Kết nối | |
| Sim | : 2 Nano SIM |
| Kết nối di động | : 5G |
| Kết nối không dây | : Wifi, Bluetooth |
| Cổng tai nghe | : Audio 3.5 |
| Pin & Sạc | |
| Cổng sạc | : USB Type-C |
| Dung lượng pin | : 5000mAh |
| Tiện ích | |
| Cảm biến | : Bảo mật vân tay |
| Tính năng đặc biệt | : Mở khóa khuôn mặt, Vân tay cạnh viền, Sạc pin nhanh |
| Thông tin khác | |
| Trọng lượng | : 197g |
| Kích thước | : 165.4 x 76.9 x 8.4 mm |
| Màu sắc | : Đen |
| Phụ kiện trong hộp | : Sách hướng dẫn sử dụng, cáp, sạc, cây lấy sim |
| Mô tả khác | : |




