Mô tả
| CPU | Intel Core i5-8250U (1.6GHz up to 3.4GHz, Cache 6MB, 4 nhân 8 luồng) |
| RAM | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 256GB |
| Card VGA | intel Graphics UHD 620 |
| Màn hình | 14.0 inch FHD IPS |
| Kết Nối | HDMI, DisplayPort min, USB 2.0 và 3.0, Ethernet (LAN), Bluetooth 4.0, Card-Reader, jắk tai nghe. |
| Webcam | 1.3 Megapixels |
| Trọng lượng | 1.4 kg |
| Pin | 4 Cells |
| Hệ điều hành |





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.