Mô tả
| Dòng CPU | : Core i5 |
| Thế hệ CPU | : Intel Raptor Lake |
| Model CPU | : Core i5 13400F |
| Socket | : Intel LGA 1700 |
| Tốc độ | : 2.5Ghz |
| Tốc độ Turbo tối đa | : Up to 4.6GHz |
| Nhân CPU | : 10 Cores |
| Luồng CPU | : 16 Threads |
| Bộ nhớ hỗ trợ | : Up to DDR5 4800 MT/s Up to DDR4 3200 MT/s |
| Bộ nhớ Cache | : 20MB |
| VXL đồ họa | : None GPU |
| Thông tin chung | |
| Dòng CPU | : Core i5 |
| Thế hệ CPU | : Intel Raptor Lake |
| Model CPU | : Core i5 13400F |
| Thông tin chi tiết | |
| Socket | : Intel LGA 1700 |
| Tốc độ | : 2.5Ghz |
| Tốc độ Turbo tối đa | : Up to 4.6GHz |
| Nhân CPU | : 10 Cores |
| Luồng CPU | : 16 Threads |
| Bộ nhớ hỗ trợ | : Up to DDR5 4800 MT/s Up to DDR4 3200 MT/s |
| Bộ nhớ Cache | : 20MB |
| VXL đồ họa | : None GPU |
| Dây chuyền công nghệ | : 10nm |
| Công suất Cơ bản của Bộ xử lý | : 65W |
| Công suất Turbo Tối đa | : |
| Kiểu đóng gói | : Box |




