Mô tả
| Dòng CPU | : Core i3 |
| Thế hệ CPU | : Intel Alder Lake |
| Model CPU | : 13100 |
| Socket | : Intel LGA 1700 |
| Tốc độ | : 3.4 GHz |
| Tốc độ Turbo tối đa | : Up to 4.5GHz |
| Nhân CPU | : 4 Cores |
| Luồng CPU | : 8 Threads |
| Bộ nhớ hỗ trợ | : |
| Bộ nhớ Cache | : 12MB |
| VXL đồ họa | : Intel® UHD Graphics 730 |
| Thông tin chung | |
| Dòng CPU | : Core i3 |
| Thế hệ CPU | : Intel Alder Lake |
| Model CPU | : 13100 |
| Thông tin chi tiết | |
| Socket | : Intel LGA 1700 |
| Tốc độ | : 3.4 GHz |
| Tốc độ Turbo tối đa | : Up to 4.5GHz |
| Nhân CPU | : 4 Cores |
| Luồng CPU | : 8 Threads |
| Bộ nhớ hỗ trợ | : |
| Bộ nhớ Cache | : 12MB |
| VXL đồ họa | : Intel® UHD Graphics 730 |
| Dây chuyền công nghệ | : 7nm |
| Công suất Cơ bản của Bộ xử lý | : |
| Công suất Turbo Tối đa | : |
| Kiểu đóng gói | : Box |




