Mô tả
| Kết nối | : Không dây |
| Kiểu dáng | : Ergonomic (Thuận tay phải) |
| Chuẩn kết nối | : Đầu thu USB Receiver Wireless |
| Màu sắc | : Đen |
| Đèn Led | : Không LED |
| Độ phân giải tối đa | : 45.000 DPI |
| Switch | : Razer Optical Gen 4 |
| Thời gian pin | : Lên đến 150 giờ (1.000Hz) |
| Trọng lượng | : 56g |
| Độ bền chuột | : 90 triệu lần nhấp chuột |
| Phần mềm | : . |
| Chất liệu | : ABS |
| Kết nối | : Không dây |
| Kiểu dáng | : Ergonomic (Thuận tay phải) |
| Chuẩn kết nối | : Đầu thu USB Receiver Wireless |
| Màu sắc | : Đen |
| Đèn Led | : Không LED |
| Độ phân giải tối đa | : 45.000 DPI |
| Switch | : Razer Optical Gen 4 |
| Thời gian pin | : Lên đến 150 giờ (1.000Hz) |
| Trọng lượng | : 56g |
| Chất liệu | : ABS |
| Độ bền chuột | : 90 triệu lần nhấp chuột |
| Phần mềm | : . |
| Loại Pin | : Pin sạc |




