Mô tả
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 4060 |
| Bộ nhớ trong | : 8Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6 |
| Bus | : 128 bit |
| Core Clock | : 2550 MHz (Reference card: 2460 MHz) Cuda Core 3072 |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCIE 4.0 |
| Cổng giao tiếp | : DisplayPort 1.4a 2 HDMI 2.1a 2 |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 450W |
| Kích thước | : L=281 W=114 H=40 mm |
| Thông tin chung | |
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 4060 |
| Bộ nhớ trong | : 8Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6 |
| Bus | : 128 bit |
| Core Clock | : 2550 MHz (Reference card: 2460 MHz) Cuda Core 3072 |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCIE 4.0 |
| Cổng giao tiếp | : DisplayPort 1.4a 2 HDMI 2.1a 2 |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 450W |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : L=281 W=114 H=40 mm |
| Mô tả khác | : |
| Phụ kiện kèm theo | : Quick guide |




