Mô tả
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 4070 |
| Bộ nhớ trong | : 12GB |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6X |
| Tốc độ bộ nhớ | : 20 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | : 192 bit |
| Engine Clock | : 2490 MHz (Reference Card: 2475 MHz) |
| CUDA Core | : 5888 |
| DirectX | : 12 Ultimate |
| Chuẩn khe cắm | : PCI Express 4.0 |
| Cổng giao tiếp | : DisplayPort 1.4a x3 HDMI 2.1a x1 |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 650W |
| Độ phân giải | : 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ hiển thị tối đa | : 4 |
| Kích thước | : L=201 W=122.3 H=48.4 mm |
| Phụ kiện kèm theo | : 1. Quick guide 2. Warranty registration 3. One 16-pin to two 8-pin power adaptor |
| Phụ kiện kèm theo | : 1. Quick guide 2. Warranty registration 3. One 16-pin to two 8-pin power adaptor |
| Kết nối | |
| Cổng giao tiếp | : DisplayPort 1.4a x3 HDMI 2.1a x1 |
| Card đồ họa | |
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 4070 |
| Bộ nhớ trong | : 12GB |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6X |
| Tốc độ bộ nhớ | : 20 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | : 192 bit |
| Engine Clock | : 2490 MHz (Reference Card: 2475 MHz) |
| CUDA Core | : 5888 |
| DirectX | : 12 Ultimate |
| Chuẩn khe cắm | : PCI Express 4.0 |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 650W |
| Độ phân giải | : 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ hiển thị tối đa | : 4 |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : L=201 W=122.3 H=48.4 mm |
| Mô tả khác | : . |




