Mô tả
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 5090 |
| Bộ nhớ trong | : 32Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR7 |
| Giao diện bộ nhớ | : 512 bit |
| Engine Clock | : 2655 MHz (Reference card : 2407MHz) |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCI Express 5.0 |
| Cổng giao tiếp | : DisplayPort 1.4a x 3 HDMI 2.1a x1 |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 1000W |
| Kích thước | : L=360 W=150 H=75 mm |
| Card đồ họa | |
| Tốc độ bộ nhớ | : 28 Gbps |
| Thông tin chung | |
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 5090 |
| Bộ nhớ trong | : 32Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR7 |
| Giao diện bộ nhớ | : 512 bit |
| Engine Clock | : 2655 MHz (Reference card : 2407MHz) |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCI Express 5.0 |
| Cổng giao tiếp | : DisplayPort 1.4a x 3 HDMI 2.1a x1 |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 1000W |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : L=360 W=150 H=75 mm |
| Mô tả khác | : Multi-view: 4 |
| Phụ kiện kèm theo | : 1. Quick guide 2. Warranty registration 3. 1x 12V-2×6 to 4x PCIe 8pin adapter 4. AORUS identity stickers 5. AORUS metal sticker 6. Versatile VGA holder 7. Versatile VGA holder manual |




