Mô tả
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 5070TI |
| Bộ nhớ trong | : 16Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR7 |
| Tốc độ bộ nhớ | : 28 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | : 256 bit |
| Engine Clock | : 2670 MHz (Reference: 2452 MHz) |
| CUDA Core | : 8960 |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCI Express 5.0 |
| Cổng giao tiếp | : DisplayPort 2.1b *3 HDMI 2.1b *1 |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 750W |
| Độ phân giải | : 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ hiển thị tối đa | : 4 |
| Kích thước | : L=360 W=150 H=75 mm |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 750W |
| Phụ kiện kèm theo | : 1. VGA manual 2. Warranty notice 3. 1x 12V-2×6 to 3x PCIe 8pin adapter 4. AORUS identity stickers 5. Versatile VGA holder 6. Versatile VGA holder manual |
| Kết nối | |
| Cổng giao tiếp | : DisplayPort 2.1b *3 HDMI 2.1b *1 |
| Card đồ họa | |
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 5070TI |
| Bộ nhớ trong | : 16Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR7 |
| Tốc độ bộ nhớ | : 28 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | : 256 bit |
| Engine Clock | : 2670 MHz (Reference: 2452 MHz) |
| CUDA Core | : 8960 |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCI Express 5.0 |
| Độ phân giải | : 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ hiển thị tối đa | : 4 |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : L=360 W=150 H=75 mm |




