Mô tả
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 3060 |
| Bộ nhớ trong | : 12GB |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6 |
| Bus | : 256 bit |
| Core Clock | : 1777 MHz CUDA® Cores 3584 Memory Clock 15000 MHz |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCIE 4.0 |
| Cổng giao tiếp | : 2x HDMI, 2x DisplayPort |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 550W |
| Kích thước | : L=282 W=117 H=41 mm |
| Thông tin chung | |
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 3060 |
| Bộ nhớ trong | : 12GB |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6 |
| Bus | : 256 bit |
| Core Clock | : 1777 MHz CUDA® Cores 3584 Memory Clock 15000 MHz |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCIE 4.0 |
| Cổng giao tiếp | : 2x HDMI, 2x DisplayPort |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 550W |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : L=282 W=117 H=41 mm |
| Mô tả khác | : Đang cập nhật |
| Phụ kiện kèm theo | : Tài liệu hướng dẫn, đĩa CD cài đặt… |




