Mô tả
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 4080 Super |
| Bộ nhớ trong | : 16Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6X |
| Tốc độ bộ nhớ | : 23 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | : 256 bit |
| Engine Clock | : Chế độ OC : 2640 MHz Chế độ mặc định : 2610 MHz (boost) |
| CUDA Core | : 10240 |
| DirectX | : 12 Ultimate |
| Chuẩn khe cắm | : PCI Express 4.0 |
| Cổng giao tiếp | : Có x 1 (HDMI 2.1a) 3 cổng Displayport 1.4a Hỗ trợ chuẩn HDCP (2.3) |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 850W |
| Độ phân giải | : 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ hiển thị tối đa | : 4 |
| Kích thước | : 300 x 120 x 50 mm 11.81 x 4.72 x 1.97 inch |
| Phụ kiện kèm theo | : 1 x thẻ sưu tập 1 x Tài liệu Hướng dẫn thiết lập nhanh 1 x Cáp adapter (1 tới 3) 1 x Giá đỡ card đồ họa ProArt 1 x Móc & Vòng dán Velcro ASUS 1 x Thẻ cảm ơn |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 850W |
| Phụ kiện kèm theo | : 1 x thẻ sưu tập 1 x Tài liệu Hướng dẫn thiết lập nhanh 1 x Cáp adapter (1 tới 3) 1 x Giá đỡ card đồ họa ProArt 1 x Móc & Vòng dán Velcro ASUS 1 x Thẻ cảm ơn |
| Kết nối | |
| Cổng giao tiếp | : Có x 1 (HDMI 2.1a) 3 cổng Displayport 1.4a Hỗ trợ chuẩn HDCP (2.3) |
| Card đồ họa | |
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 4080 Super |
| Bộ nhớ trong | : 16Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6X |
| Tốc độ bộ nhớ | : 23 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | : 256 bit |
| Engine Clock | : Chế độ OC : 2640 MHz Chế độ mặc định : 2610 MHz (boost) |
| CUDA Core | : 10240 |
| DirectX | : 12 Ultimate |
| Chuẩn khe cắm | : PCI Express 4.0 |
| Độ phân giải | : 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ hiển thị tối đa | : 4 |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : 300 x 120 x 50 mm 11.81 x 4.72 x 1.97 inch |
| Mô tả khác | : ASUS GPU Tweak III & GeForce Game Ready Driver & Studio Driver: vui lòng tải xuống tất cả phần mềm từ trang web hỗ trợ. |




