Mô tả
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 5070 |
| Bộ nhớ trong | : 12Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR7 |
| Tốc độ bộ nhớ | : 28 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | : 192 bit |
| Engine Clock | : OC mode: 2572MHz Default mode: 2542MHz (Boost Clock) |
| CUDA Core | : 6144 |
| DirectX | : 12 Ultimate |
| Chuẩn khe cắm | : PCI Express 5.0 |
| Cổng giao tiếp | : Yes x 1 (Native HDMI 2.1b) Yes x 3 (Native DisplayPort 2.1b) Hỗ trợ chuẩn HDCP (2.3) |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 750W |
| Độ phân giải | : 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ hiển thị tối đa | : 4 |
| Kích thước | : 249 x 126 x 50.6 mm |
| Phụ kiện kèm theo | : 1 x Speedsetup Manual 1 x Thank You Card 1 x Adapter Cable (1 to 2) |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 750W |
| Phụ kiện kèm theo | : 1 x Speedsetup Manual 1 x Thank You Card 1 x Adapter Cable (1 to 2) |
| Kết nối | |
| Cổng giao tiếp | : Yes x 1 (Native HDMI 2.1b) Yes x 3 (Native DisplayPort 2.1b) Hỗ trợ chuẩn HDCP (2.3) |
| Card đồ họa | |
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 5070 |
| Bộ nhớ trong | : 12Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR7 |
| Tốc độ bộ nhớ | : 28 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | : 192 bit |
| Engine Clock | : OC mode: 2572MHz Default mode: 2542MHz (Boost Clock) |
| CUDA Core | : 6144 |
| DirectX | : 12 Ultimate |
| Chuẩn khe cắm | : PCI Express 5.0 |
| Độ phân giải | : 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ hiển thị tối đa | : 4 |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : 249 x 126 x 50.6 mm |
| Mô tả khác | : ASUS GPU Tweak III & MuseTree & GeForce Game Ready Driver & Studio Driver: please download all software from the support site. |




