Mô tả
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 5050 |
| Bộ nhớ trong | : 8Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6 |
| Tốc độ bộ nhớ | : 14 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | : 128 bit |
| Engine Clock | : OC mode: 2677MHz Default mode: 2647MHz (Boost Clock) |
| CUDA Core | : 2560 |
| DirectX | : 12 Ultimate |
| Chuẩn khe cắm | : PCI Express 4.0 |
| Cổng giao tiếp | : Có x 1 (HDMI 2.1) 3 cổng Displayport 1.4a Hỗ trợ chuẩn HDCP (2.3) |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 450W |
| Độ phân giải | : 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ hiển thị tối đa | : 4 |
| Kích thước | : 203 x 120.2 x 40 mm 7.99 x 4.73 x 1.58 inches |
| Phụ kiện kèm theo | : 1 x thẻ sưu tập 1 x Tài liệu Hướng dẫn thiết lập nhanh |
| Phụ kiện kèm theo | : 1 x thẻ sưu tập 1 x Tài liệu Hướng dẫn thiết lập nhanh |
| Kết nối | |
| Cổng giao tiếp | : Có x 1 (HDMI 2.1) 3 cổng Displayport 1.4a Hỗ trợ chuẩn HDCP (2.3) |
| Card đồ họa | |
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 5050 |
| Bộ nhớ trong | : 8Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6 |
| Tốc độ bộ nhớ | : 14 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | : 128 bit |
| Engine Clock | : OC mode: 2677MHz Default mode: 2647MHz (Boost Clock) |
| CUDA Core | : 2560 |
| DirectX | : 12 Ultimate |
| Chuẩn khe cắm | : PCI Express 4.0 |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 450W |
| Độ phân giải | : 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ hiển thị tối đa | : 4 |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : 203 x 120.2 x 40 mm 7.99 x 4.73 x 1.58 inches |
| Mô tả khác | : ASUS GPU Tweak II & Trình điều khiển GeForce Game Ready & trình điều khiển Studio: Vui lòng tải về tất cả những phần mềm này từ trang web hỗ trợ. |




