Mô tả
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 3050 |
| Bộ nhớ trong | : 6Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6 |
| Bus | : 128 bit |
| Core Clock | : OC mode : 1537 MHz (Boost Clock) Default mode : 1507 MHz (Boost Clock) |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCIE 4.0 |
| Cổng giao tiếp | : Yes x 1 (Native DVI-D) Yes x 1 (Native HDMI 2.1) Yes x 1 (Native DisplayPort 1.4a) HDCP Support Yes (2.3) |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 550W |
| Kích thước | : 201 x 120 x 37 mm 7.91 x 4.72 x 1.46 inches |
| Thông tin chung | |
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 3050 |
| Bộ nhớ trong | : 6Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6 |
| Bus | : 128 bit |
| Core Clock | : OC mode : 1537 MHz (Boost Clock) Default mode : 1507 MHz (Boost Clock) |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCIE 4.0 |
| Cổng giao tiếp | : Yes x 1 (Native DVI-D) Yes x 1 (Native HDMI 2.1) Yes x 1 (Native DisplayPort 1.4a) HDCP Support Yes (2.3) |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 550W |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : 201 x 120 x 37 mm 7.91 x 4.72 x 1.46 inches |
| Mô tả khác | : Đang cập nhật |
| Phụ kiện kèm theo | : Tài liệu hướng dẫn, đĩa CD cài đặt… |




