Mô tả
| Chip đồ họa | : GeForce RTX 4070 SUPER |
| Bộ nhớ trong | : 12Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6X |
| Tốc độ bộ nhớ | : 21 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | : 192 bit |
| Core Clock | : Chế độ OC : 2550 MHz (Xung Boost) Chế độ mặc định : 2520 MHz (Xung Boost) |
| DirectX | : 12 Ultimate |
| Chuẩn khe cắm | : PCI Express 4.0 |
| Cổng giao tiếp | : Có x 1 (HDMI 2.1a) 3 cổng Displayport 1.4a Hỗ trợ chuẩn HDCP (2.3) |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 750W |
| Độ phân giải | : 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ hiển thị tối đa | : 4 |
| Kích thước | : 267.01 x 133.94 x 51.13 mm 10.51 x 5.27 x 2.01 inch |
| Phụ kiện kèm theo | : 1 x thẻ sưu tập 1 x Tài liệu Hướng dẫn thiết lập nhanh 1 x Thẻ cảm ơn 1 x Cáp adapter (1 tới 2) |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 750W |
| Phụ kiện kèm theo | : 1 x thẻ sưu tập 1 x Tài liệu Hướng dẫn thiết lập nhanh 1 x Thẻ cảm ơn 1 x Cáp adapter (1 tới 2) |
| Kết nối | |
| Cổng giao tiếp | : Có x 1 (HDMI 2.1a) 3 cổng Displayport 1.4a Hỗ trợ chuẩn HDCP (2.3) |
| Card đồ họa | |
| Chip đồ họa | : GeForce RTX 4070 SUPER |
| Bộ nhớ trong | : 12Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6X |
| Tốc độ bộ nhớ | : 21 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | : 192 bit |
| Core Clock | : Chế độ OC : 2550 MHz (Xung Boost) Chế độ mặc định : 2520 MHz (Xung Boost) |
| DirectX | : 12 Ultimate |
| Chuẩn khe cắm | : PCI Express 4.0 |
| Độ phân giải | : 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ hiển thị tối đa | : 4 |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : 267.01 x 133.94 x 51.13 mm 10.51 x 5.27 x 2.01 inch |
| Mô tả khác | : |




