Mô tả
| Chip đồ họa | : GeForce GTX 1660 Super |
| Bộ nhớ trong | : 6GB |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6 |
| Bus | : 192 bit |
| Core Clock | : 1830 MHz (Reference Card is 1785 MHz) |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCIE 3.0 |
| Cổng giao tiếp | : DisplayPort x 3/ HDMI x 1 |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 450W |
| Kích thước | : L=225.65 W=122.02 H=40.5 mm |
| Thông tin chung | |
| Chip đồ họa | : GeForce GTX 1660 Super |
| Bộ nhớ trong | : 6GB |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6 |
| Bus | : 192 bit |
| Core Clock | : 1830 MHz (Reference Card is 1785 MHz) |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCIE 3.0 |
| Cổng giao tiếp | : DisplayPort x 3/ HDMI x 1 |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 450W |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : L=225.65 W=122.02 H=40.5 mm |
| Mô tả khác | : Đang cập nhật |
| Phụ kiện kèm theo | : Tài liệu hướng dẫn, đĩa CD cài đặt… |




